Paracetamol 500 mg + Chlorpheniramine Maleate 2 mg - Interpharma Group

Paracetamol 500 mg + Chlorpheniramine Maleate 2 mg

Paracetamol 500 mg + Chlorpheniramine Maleate 2 mg

ยาบรรเทาอาการหวัดที่มีอาการไข้ ลดน้ำมูก และแพ้อากาศ

Highlight

สำหรับบรรเทาอาการไข้ ลดน้ำมูก และแพ้อากาศจากหวัด

ข้อมูลสินค้า

3,937 view 2
ประโยชน์

ยาบรรเทาอาการหวัดที่มีอาการไข้ ลดน้ำมูก และแพ้อากาศ

รายละเอียด
สำหรับบรรเทาอาการไข้ ลดน้ำมูก และแพ้อากาศจากหวัด

- Paracetamol 500 mg
- Chlorpheniramine Maleate 2 mg