Paracetamol 500 mg + Chlorpheniramine Maleate 2 mg + Phenylephrine hydrochloride 5 mg

พาราเซตามอล 500 mg + คลอร์เฟนิรามีน มาลีเอต 2 mg + ฟีนิลเอฟรีน ไฮโดรคลอไรด์ 5 mg

ยาบรรเทาอาการหวัดที่มีอาการไข้ ลดน้ำมูก แพ้อากาศ และคัดจมูก

Highlight

สำหรับบรรเทาอาการไข้ ลดน้ำมูก แพ้อากาศ และคัดจมูกจากหวัด

ข้อมูลสินค้า

2,033 view 0
ประโยชน์

ยาบรรเทาอาการหวัดที่มีอาการไข้ ลดน้ำมูก แพ้อากาศ และคัดจมูก

รายละเอียด
สำหรับบรรเทาอาการไข้ ลดน้ำมูก แพ้อากาศ และคัดจมูกจากหวัด

- Paracetamol 500 mg
- Chlorpheniramine Maleate 2 mg
- Phenylephrine hydrochloride 5 mg